Hani-Honey
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

Wellcome To Hani-Honey

kvg
sosun
6 posters

Go down

Wellcome To Hani-Honey Empty Wellcome To Hani-Honey

ตั้งหัวข้อ  sosun Sat Dec 18, 2010 9:04 am

ยินดีต้องรับทุกกคนนะค่ะ เข้าสู่บ้านหลังเล็กๆที่อบอุ่น คนดูแลบอร์ดของเรามีด้วยกัน 2คนนะค่ะ

คือ กวาง (sosun)และ บีท ( lullaby) หากมีปัญหาในการใช้บอร์ดสามารถแจ้งมาได้ที่ honey91@hotmail.com

กฎระเบียบวิธีการใช้บอร์ด

1. ห้ามด่าทอภายในกระทู้หรือห้องแชทและเอ่ยอ้างถึงสิ่งผิดกฎหมาย
2. ห้ามพูดกล่าวว่า ดารานักร้องไปในทางที่ไม่ดี หรือเสียหาย
3. ห้ามนำรูปภาพหรือวีดีโอจากบอร์ดอื่นนำมาใช้เพื่อการค้าขาย
4.ทุกครั้งที่นำภาพหรือวีดีโอของคนอื่นมากรุณาใส่เครดิตทุกครั้ง

หวังว่าชาวบ้านฮานิทุกคนจะทำตามนะค่ะ หากใครผิดกฎระเบียบ
จะทำการตักเตือนในครั้งแรก และหากยังคงทำอีกหรือไม่แก้ไขจะทำการบล็อค user ในการเข้าใช้ค่ะ

sosun
sosun

ขึ้นไปข้างบน Go down

Wellcome To Hani-Honey Empty Re: Wellcome To Hani-Honey

ตั้งหัวข้อ  kvg Sat Dec 18, 2010 12:37 pm

แวะมารายงานตัวค่ะ ^^=

ในที่สุดคู่นี้ก้อมีบ้าน คิกๆ

จะปฏิบัติตามอย่างเคร่งคัดนะคะ ^^
kvg
kvg

Wellcome To Hani-Honey Empty Re: Wellcome To Hani-Honey

ตั้งหัวข้อ  yamonpat Sat Dec 18, 2010 1:03 pm

มารายงานตัว >w<"~
เฮดบอร์ดภัทรทำซะเละเลยอะ T^T"~
yamonpat
yamonpat

ตั้งหัวข้อ  m'manow Sat Dec 18, 2010 2:35 pm

แวะมาบ้าง รายงานตัวค่ะ ^^'

ฮานิ ในที่สุดความรักของเธอทั้งสองก็เป็นจริง >3<

พี่กวาง พี่บีทสู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้ (;

m'manow

ตั้งหัวข้อ  aoy-minho Sat Dec 18, 2010 2:48 pm

ตามมาโฮก

คู่นี้รักจริงอ่ะจริงค่ะ

จะปฏิบัติตามอย่างดี ^^

aoy-minho

ตั้งหัวข้อ  bbenz123 Sat Dec 18, 2010 2:56 pm

แวะมารายงานบ้างงง

กระผมขอสัญญาว่าจะทำตามข้อบังคับ

อย่างเคร่งครัดครับป๋มมมม^^
bbenz123
bbenz123

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics