Hani-Honey
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

คูฮารา เผย “บอกตามตรงนะคะ ฉันไม่เคยสนใจผู้ชายคนไหนเลยค่ะ”

2 posters

Hani-Honey :: Kara :: News

Go down

คูฮารา เผย “บอกตามตรงนะคะ ฉันไม่เคยสนใจผู้ชายคนไหนเลยค่ะ” Empty คูฮารา เผย “บอกตามตรงนะคะ ฉันไม่เคยสนใจผู้ชายคนไหนเลยค่ะ”

ตั้งหัวข้อ  yamonpat Sat Dec 25, 2010 2:22 pm

คูฮารา เผย “บอกตามตรงนะคะ ฉันไม่เคยสนใจผู้ชายคนไหนเลยค่ะ” Big_129320650556

ฮารา(KARA)เผย “บอกตามตรงนะคะ ฉันไม่เคยสนใจผู้ชายคนไหนเลยค่ะ”

(ข่าวโดย ชอนวอน)

ราชินีเอวมด อย่าง คูฮารา(KARA) เผยถึงความรู้สึกที่แท้จริงของเธอออกมาว่า “ฉันไม่เคยสนใจในเพศตรงข้ามมาก่อนเลยค่ะ” เมื่อไม่นานมานี้

เธอ ได้ให้สัมภาษณ์ในรายการแห่งหนึ่งทางช่อง KBS 2TV เกี่ยวกับความคิดเห็นส่วนตัวต่อเพศตรงข้ามของเธอ ผ่านทางรายการ‘แทกุกมิน ทอร์คโชว์ อันยองฮาเซโย (대국민 토크쇼 안녕하세요)’

ในรายการนั้นเหล่าบรรดาพิธีกรชายทั้งหลายต้องการที่จะทราบเกี่ยวกับดารานักร้องสาวๆว
่ามีความสนใจในศิลปินชายคนไหนบ้าง และเมื่อคำถามนี้ถูกถามกับ คูฮารา(KARA) คำตอบที่ออกมาจากปากของเธอนั่นก็คือ “ฉันไม่สนใจผู้ชายค่ะ”

หลัง จากเหล่าพิธีกรได้ฟังคำตอบของเธอแล้ว ต่างก็สนใจกับคำตอบของเธอและถามคำถามต่อไปอีกว่า “เดี๋ยวนี้ดารานักร้องที่หน้าตาดีๆมีออกตั้งเยอะแยะ เธอไม่รู้สึกอะไรบ้างเลยงั้นหรือ?” คูฮารา(KARA) สาวน้อยสุดมั่นก็ยังคงยืนยันกับคำตอบเดิมของเธอว่า “ซักครั้งก็ไม่เคยเลยค่ะ”

รายการ ‘แทกุกมิน ทอร์คโชว์ อันยองฮาเซโย (대국민 토크쇼 안녕하세요)’ออกอากาศวันที่ 27 ธันวาคมที่จะถึงนี้ทางช่อง KBS 2TV

ข้อมูลจาก
withkara.com , http://www.popcornfor2.com หากนำไปใช้กรุณาให้เครดิตเว็บไซต์ด้วยค่ะ
yamonpat
yamonpat

ขึ้นไปข้างบน Go down

คูฮารา เผย “บอกตามตรงนะคะ ฉันไม่เคยสนใจผู้ชายคนไหนเลยค่ะ” Empty Re: คูฮารา เผย “บอกตามตรงนะคะ ฉันไม่เคยสนใจผู้ชายคนไหนเลยค่ะ”

ตั้งหัวข้อ  blackroseka Mon Jul 18, 2011 2:43 am

อากู้เทพจิง! > <//// rabbit

blackroseka

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน

- Similar topics

Hani-Honey :: Kara :: News